कोरिओग्राफर आणि सोशल मीडिया प्रभावक धनाश्री वर्मा यांनी नुकतीच भारतीय क्रिकेट टीम स्टार युजवेंद्र चहल यांच्या घटस्फोटाच्या बाबतीत मथळे बनविले. घटस्फोटाविषयीच्या अफवांमुळे चहल आणि धनाश्री दोघांनीही सोशल मीडियावर क्रिप्टिक संदेश पोस्ट केल्यामुळे बर्याच काळासाठी फे s ्या मारल्या गेल्या. घटस्फोट आधीच अंतिम होता असा अनेक माध्यमांच्या अहवालात असा दावा करण्यात आला आहे. तथापि, धनाश्रीच्या वकिलांनी असे कोणतेही अहवाल कचरा केला.
“प्रक्रियेबद्दल माझ्याकडे कोणतीही प्रतिक्रिया नाही, हे प्रकरण सध्या सब ज्यूस आहे. अहवाल देण्यापूर्वी माध्यमांनी तथ्य-तपासणीशी लढा दिला पाहिजे. वकील अदिती मोहन यांनी एका निवेदनात म्हटले आहे.
सोमवारी, धनाश्रीने तिच्या इन्स्टाग्राम कथेवर एक गुप्त ओळ पोस्ट केली ज्यात असे लिहिले आहे: “महिलांना दोष देणे नेहमीच फॅशनमध्ये असते”
रविवारी, युझवेंद्र चहलला लोकप्रिय आरजे महवशसह चॅम्पियन्स ट्रॉफी फायनलमध्ये स्पॉट केले गेले. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे, काही सोशल मीडिया वापरकर्त्यांनी युझवेंद्र चहलशी गुप्त पोस्टशी संबंधित, जिथे इतर तिला सामोरे जावे लागले त्या ट्रोलिंगशी संबंधित आहे.
भारत वि. न्यूझीलंडचा क्लेश, धनाश्री वर्माच्या नवीनतम क्रिप्टिक पोस्टमध्ये चाहते सट्टेबाज आहेत! युजवेंद्र चहल दुसर्या बाईबरोबर पाहिल्यामुळे हा सूक्ष्म संदेश आहे की फक्त योगायोग आहे? तुला काय वाटते? #Dhanashreverma #Yuzichahal #Indivsnz #क्रिकेटड्रामा pic.twitter.com/z3mmfnitho
– वास्तविकता स्कूप (@रीलिटी_स्कोप) 10 मार्च, 2025
दुबईत आयसीसी चॅम्पियन्स ट्रॉफी २०२25 च्या अंतिम सामन्यात युझवेंद्र चहलला आरजे महवशबरोबर भारत विरुद्ध न्यू झे झेड झील्डच्या दरम्यान धनाश्री वर्मा यांनी एक गुप्त इन्स्टाग्राम कथा सामायिक केली. #Yuzvendrachal #Rjmahwash #Rjmahvash #Dhanashreverma #चॅम्पियन्सस्ट्रॉफी 2025 pic.twitter.com/mpw08hzqt
– सुब्राटा बिस्वास (@criccrazysubs) 10 मार्च, 2025
धनाश्री वर्मा यांची इंस्टाग्राम कथा, “दोषारोपिंग महिलांना नेहमीच फॅशनमध्ये असते” असे वाचन क्रिकर युझवेंद्र चहल यांच्या घटस्फोटाच्या दरम्यान तिने निर्णय घेतलेल्या पाठीशी आणि टीकाकडे लक्ष दिले आहे. हे खालील ऑनलाईन ट्रोलिंग आणि सामाजिक प्रवृत्तींचे अनुसरण करते ज्यात महिलांना अन्यायकारकपणे दोषी ठरवतात…
– गोंधळपणा विचारा (@ascperplextity) 10 मार्च, 2025
यापूर्वी, त्यांच्या घटस्फोटासंदर्भात बर्याच अहवालात काही जण दावा करतात की धनाश्री यांनी चहलकडून 60 रुपयांना पोटगी म्हणून 60 रुपये मागितले. तथापि, अनेक मीडिया अहवालांद्वारे प्रकाशित केलेल्या निवेदनानुसार, धनाश्रीच्या कुटुंबातील सदस्याने अफवा पूर्णपणे कचरा केला आणि ‘चुकीच्या माहितीचा प्रसार’ विरोधात इशारा दिला.
“पोटगीच्या आकृतीबद्दल निराधार दाव्यांचा प्रसार झाल्यामुळे आम्ही खूप संतापलो आहोत. या अफवा. यामुळे केवळ हानी पोहोचते आणि आम्ही माध्यमांना चुकीची माहिती पसरवण्यापूर्वी संयम आणि तथ्य-पेस्ट वापरण्यास उद्युक्त करतो आणि प्रत्येकाच्या गोपनीयतेबद्दल आदर बाळगतो, असे निवेदनात म्हटले आहे.
या लेखात नमूद केलेले विषय
