बागपत (वर):
एका मादक अवस्थेत घरी परत आल्याबद्दल रागावले, एका व्यक्तीने आपल्या 70-एलईडीच्या आईला ठार मारल्याचा आरोप केला.
आरोपी सुमितला () ०) अटक करण्यात आली आहे आणि पोलिसांनी त्याच्या आईचा मृतदेह एका ऊस शेतातून जप्त केला आहे, जिथे त्याने पोत्यात भरले होते.
अतिरिक्त पोलिस अधीक्षक (एएसपी) एनपी सिंह म्हणाले की, सुमीत सोमवारी आपल्या बहिणीच्या घरी लग्नात हजर झाला जेथे त्याने जोरदार प्यायला.
“तो एका मादक अवस्थेत घरी परतला आणि त्याच्या आईने त्यासाठी त्याला निंदा केली. संतापून त्याने तिच्यावर हल्ला केला आणि मग तिचा घसा एका विळाने चिरडला,” पोलिस अधिका said ्याने सांगितले.
त्यावेळी, सुमितचे वडील वॉश, शेजारच्या गावातल्या एका कारखान्यात वॉचमन म्हणून काम करतात. पूर्वीच्या पदार्थाच्या गैरवर्तनामुळे झालेल्या वादानंतर २०२१ मध्ये त्याचा मोठा भाऊ सोनू यांना ठार मारण्याच्या आरोपाखाली सुमितला तुरूंगात टाकण्यात आले होते, असेही पोलिसांनी आढावा घेतला. तो जामिनावर बाहेर होता. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, कुटुंबातील सदस्यांनी असे सांगितले की, सुमितला ड्रग्सचे व्यसन होते आणि वारंवार त्याच्या पालकांशी प्रभावाखाली भांडण होते.
(मथळा वगळता ही कथा एनडीटीव्ही कर्मचार्यांनी संपादित केलेली नाही आणि सिंडिकेटेड फीडमधून प्रकाशित केली गेली आहे.)
